Sumartafla 2021 - Strákar

Taflan tekur gildi mánudaginn 14. júní. Taflan er birt með fyrirvara um breytingar

Upplýsingar um dagskrá og samskipti flokka fara fram á Sportabler.

Sportabler, er íslenskt vef- og snjallsímaforrit sem einfaldar alla viðburðastjórnun, samskipti og utanumhald íþróttastarfsins.

Kóðar og upplýsingar varðandi innskráningu

8.flokkur karla æfir úti á æfingagrasi til loka september.

8.flokkur

f. 2015 - 2016
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 16:15 - 17:15 '2015 Æfingagras
Mánudagur 17:00 - 18:00 '2016 Æfingagras
Miðvikudagur 16:15 - 17:15 '2015 (Tekur gildi mánudaginn 23.júní) Æfingagras

7.flokkur karla

f. 2013-2014
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 12:15-13:15 Æfingagras
Þriðjudagur 12:15-13:15 Gervigras
Þriðjudagur 15:30 - 16:30 Safamýri - Gervigras
Miðvikudagur 12:15-13:15 Æfingagras
Fimmtudagur 12:15-13:15 Gervigras
Fimmtudagur 15:30 - 16:30 Safamýri - Gervigras

6.flokkur karla

f. 2011-2012
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 13:00-14:00 Æfingagras
Þriðjudagur 13:00-14:00 Gervigras
Miðvikudagur 13:00-14:00 Æfingagras
Fimmtudagur 13:00-14:00 Gervigras

5.flokkur karla

f. 2009-2010
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 16:30-17:30 Gervigras
Þriðjudagur 16:30 - 17:30 Æfingagras
Miðvikudagur 16:30 - 17:30 Gervigras
Fimmtudagur 14:00 - 15:00 Æfingagras

4.flokkur karla

f. 2007-2008
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 14:00-15:00 Æfingagras
Þriðjudagur 14:00-15:00 Gervigras
Miðvikudagur 14:00-15:00 Gervigras
Föstudagur 14:00-15:00 Æfingagras

3.flokkur karla

f.2005-2006
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 17:45-19:00 Gervigras
Þriðjudagur 17:45-19:00 Æfingagras
Fimmtudagur 17:45-19:00 Gervigras
Föstudagur 17:45-19:00 Gervigras

Sumartafla 2021- Stúlkur

Taflan tekur gildi mánudaginn 14. júní. Taflan er birt með fyrirvara um breytingar

Upplýsingar um dagskrá og samskipti flokka fara fram á Sportabler.

Sportabler, er íslenskt vef- og snjallsímaforrit sem einfaldar alla viðburðastjórnun, samskipti og utanumhald íþróttastarfsins.

Kóðar og upplýsingar varðandi innskráningu

8.flokkur kvenna æfir úti á æfingagrasi til loka september.

8.flokkur

f. 2015-2016
DAGUR TÍMI STAÐUR
Þriðjudagur 16:30 - 17:30 Æfingagras
Fimmtudagur 16:30-17:30 Æfingagras

7. flokkur kvenna

f.2013-2014
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 12:15-13:15 Gervigras
Þriðjudagur 12:15-13:15 Æfingagras
Þriðjudagur 15:30 - 16:30 Safamýri - Gervigras
Miðvikudagur 12:15-13:15 Gervigras
Fimmtudagur 12:15-13:15 Æfingagras
Fimmtudagur 15:30 - 16:30 Safamýri - Gervigras

6. flokkur kvenna

f. 2011-2012
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 13:00-14:00 Gervigras
Þriðjudagur 13:00-14:00 Æfingagras
Miðvikudagur 13:00-14:00 Gervigras
Fimmtudagur 13:00-14:00 Æfingagras

5. flokkur kvenna

f. 2009-20010
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 14:00 - 15:00 Gervigras
Þriðjudagur 14:00 - 15:00 Æfingagras
Fimmtudagur 14:00 - 15:00 Gervigras
Föstudagur 13:00 - 14:00 Gervigras

4. flokkur kvenna

f.2007 - 2008
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 15:00-16:00 Gervigras
Þriðjudagur 15:00-16:00 Æfingagras
Fimmtudagur 15:00-16:00 Gervigras
Föstudagur 13:30-14:30 Gervigras

3. flokkur kvenna

f. 2005-2006
DAGUR TÍMI STAÐUR
Mánudagur 17:30-18:45 Æfingagras
Þriðjudagur 17:30-18:45 Gervigras
Miðvikudagur 17:30-18:45 Æfingagras
Fimmtudagur 16:30-17:45 Gervigras
Föstudagur 16:30-17:45 Gervigras