Borðtennis
Um helgina varð Víkingur deildarmeistari í 1. deild kvenna í borðtennis
annað árið í röð.

Liðið sigraði lið Dímons frá Hvolsvelli 3-1 og lið HK einnig 3-1. Dímon varð
í öðru sæti en HK í því þriðja.

Meistarar Víkings eru þær Halldóra Ólafs, Magnea Ólafs og Eyrún Elíasdóttir.

Jafnframt lauk keppni í 2. deild karla um helgina. Víkingur D sigraði KR B í
spennandi úrslitaleik 3-2 og flyst Víkingsliðið upp í 1. deild.

Lið Víkings var skipað þeim Stefáni Birkissyni, M. Barbascu og Arnóri Gauta
Helgasyni

Í opnum flokki karla léku úrslitaleikinn Magnús K. Magnússon Víkingi

gegn Daða F. Guðmundssyni Víkingi. Leikar fór þannig að Magnús sigraði

4 – 1 (11 – 6, 11 – 8, 11 – 6, 8 – 11 og 11 – 9).

Í opnum flokki kvenna léku til úrslita Magnea Ólafs Víkingi gegn Eyrúnu Elíasdóttur

Víkingi. Magnea sigraði 4 – 1(11 – 4, 11-5, 11 – 9, 7 – 11 og 11 – 5)

Úrslit voru eftirfarandi í mótinu voru eftirfarandi:

Opinn flokkur karla: 1. Magnús K. Magnússon Víkingur

2. Daði F. Guðmundsson Víkingur

3-4. Kári Mímisson KR

3-4. Magnús Finnur Magnússon Víkingur

Opinn flokkur kvenna: 1. Magnea Ólafs Víkingur

2. Eyrún Elíasdóttir Víkingur

3-4. Yanling Huang Víkingur

3-4. Bergrún Björgvinsdóttir Dímon


Nings stigamótið í borðtennis fer fram í

TBR-Íþróttahúsinu (stóra salnum) Laugardaginn 16. október 2010.

Keppt verður í punktakeppni, og eldri flokki karla.

Veittir verða verðlaunapeningar fyrir fjögur efstu sæti í hverjum flokki.

Dagskrá mótsins:

Laugardagur 16. okt. kl. 10:30 Eldri flokkur karla

kl. 11:30 1. flokkur karla

kl. 11:30 1. flokkur kvenna

kl. 13:00 Meistaraflokkur karla

kl. 13:00 Meistaraflokkur kvenna

Keppnisfyrirkomulagið er þannig að keppt verður í riðlum og í fjölmennari flokkum fara sigurvegarar úr riðlum og keppa í einföldum úrslætti.

Þátttökugjald í mótið er kr. 500-

Dómari: Árni Siemsen

Mótsstjórn skipa: Pétur Ó. Stephensen

Matthías Stephensen

Magnús F. Magnússon

Dregið verður í mótið fimmtudaginn 14. október kl. 19:00 Í TBR-Íþróttahúsinu

Skráningar: Pétur s-5536862/8940040/

Magnús F. Magnússon s-8690340

Matthías Stephensen s-5536862/8692962

Síðasti skráningardagur er fimmtudaginn 14. október kl. 18:00.

Nings stigamótið í borðtennis fer fram í

TBR-Íþróttahúsinu (stóra salnum) Laugardaginn 16. október 2010.

Keppt verður í punktakeppni, og eldri flokki karla.

Veittir verða verðlaunapeningar fyrir fjögur efstu sæti í hverjum flokki.

Dagskrá mótsins:

Laugardagur 16. okt. kl. 10:30 Eldri flokkur karla

kl. 11:30 1. flokkur karla

kl. 11:30 1. flokkur kvenna

kl. 13:00 Meistaraflokkur karla

kl. 13:00 Meistaraflokkur kvenna

Keppnisfyrirkomulagið er þannig að keppt verður í riðlum og í fjölmennari flokkum fara sigurvegarar úr riðlum og keppa í einföldum úrslætti.

Þátttökugjald í mótið er kr. 500-

Dómari: Árni Siemsen

Mótsstjórn skipa: Pétur Ó. Stephensen

Matthías Stephensen

Magnús F. Magnússon

Dregið verður í mótið fimmtudaginn 14. október kl. 19:00 Í TBR-Íþróttahúsinu

Skráningar: Pétur s-5536862/8940040/

Magnús F. Magnússon s-8690340

Matthías Stephensen s-5536862/8692962

Síðasti skráningardagur er fimmtudaginn 14. október kl. 18:00.

Úrslit voru eftirfarandi:

1. flokkur kvenna: 1. Magnea Ólafs Víkingur

2. Hrefna Finnsdóttir HK

3. Eyrún Elíasdóttir Víkingur

1. flokkur karla: 1. Gunnar S. Ragnarsson KR

2. Pétur Gunnarsson KR

3-4. Sindri Þór Sigurðsson Víkingur

3-4. Ólafur Eggertsson Víkingur

2. flokkur kvenna: 1. Hrefna Finnsdóttir HK

2. Eyrún Elíasdóttir Víkingur

2. flokkur karla: 1. Pétur Gunnarsson KR

2. Bjarni Gunnarsson KR

3-4. Daníel Bergmann

3-4. Sindri Þór Sigurðsson Víkingur

Eldri flokkur karla: 1. Pétur Ó. Stephensen Víkingur

2. Árni Siemsen Örninn

3-4. Emil Pálsson Víkingur

3-4. Bjarni Gunnarsson KR

Grand prix meistarar keppnistímabilsins 2008-2009 urðu í meistaraflokki karla Guðmundur E.
Stephensen Víkingi og í meistaraflokki kvenna Guðrún G Björnsdóttir KR.
Undanúrslit:
Í meistaraflokki karla léku í undanúrslitum Guðmundur E. Stephensen Víkingi gegn Magnúsi K. Magnússyni Víkingi og fóru leikar þannig að Guðmundur sigraði örugglega 4 - 0. Í hinum undanúrslitaleiknum lék Sigurður Jónsson Víkingi gegn Mihaita Barbascu HK þar sem Sigurður sigraði í hörkuleik 4 - 3.
Í meistaraflokki kvenna léku í undanúrslitum Magnea Ólafs Víkingi gegn Sunnu Jónsdóttur ÍFR, þar sem Magnea sigraði örruglega 4 - 0. Í hinum undanúrslitaleiknum í meistaraflokki kvenna léku Fríður Rún Sigurðardóttir KR gegn Guðrúnu G Björnsdóttur, þar sem Guðrún sigraði 4 - 1.
Úrslit:
Í Meistaraflokki karla léku því til úrslita Guðmundur E. Stephensen Víkingi gegn Sigurði Jónssyni Víkingi þar sem Guðmundur sigraði örugglega 4 - 0
( 1. lota:11- 3, 2. lota: 11- 6, 3. lota:11 - 2, 4. lota:11 - 2).
Í Meistaraflokki kvenna léku til úrslita Guðrún G Björnsdóttir KR gegn Magneu J. Ólafs Víkingi. Leikar fóru þannig að Guðrún sigraði 4 - 2 eftir spennandi viðureignir (1. lota: 11 - 7,
2. lota: 11 - 4, 3. lota: 11 - 9, 4. lota: 9 - 11, 5. lota: 7 -11 og 5. lota: 12 - 10).
Úrslit voru eftirarandi:
MFL karla:
1. Guðmundur E. Stephensen Víkingur
2. Sigurður Jónsson Víkingur
3-4. Mihaita Barbascu HK
3-4. Magnús K. Magnússon Víkingur
MFL kvenna:
1. Guðrún G Björnsdóttir KR
2. Magnea Ólafs Víkingur
3-4. Sunna Jónsdóttir ÍFR
3-4. Fríður R. Sigurðardóttir KR

TVG ZIMSEN logo prufa2
Skrá sig á póstlista Víkings.

 header object clear2 minna